Bayani
An yi shi da babban ingancin bakin karfe 304 da filastik polypropylene (PP) mara amfani da BPA kuma ba zai fashe ba.
Za a iya wuce gwajin FDA da LFGB.
BPA da phthalates kyauta.
Wannan allon yankan mai gefe biyu ne. Yana da kyau ga kowane nau'in yankan, sara.
Wannan katakon yankan katako ne wanda ke kawar da wari, ɗayan ɓangaren kuma shine katako na bakin karfe, wanda zai iya cire warin cikin sauƙi a kan allo na bakin karfe tare da guje wa gurɓata sauran sinadaran.
Yanke katako tare da ramukan ruwan 'ya'yan itace don hana zubewa.
An tsara kusurwar katako tare da rami don sauƙi rataye da ajiya.
Yana da sauƙin tsaftacewa. Bayan yanka ko shirya abinci, kawai sanya katako a cikin kwatami don tsaftacewa.




Ƙayyadaddun bayanai
Girman | Nauyi |
40*28*1.2cm | 1350 g |
Fa'idodin Bakin Karfe biyu-gefe sabon allo
Amfanin yankan bakin karfe mai gefe biyu:
1.Wannan katako ne mai gefe biyu. Ɗayan gefen katako na Fimax an yi shi da bakin karfe 304, yayin da ɗayan kuma an gina shi daga kayan abinci na PP. An ƙera katakon mu don ɗaukar nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan) an tsara su, tare da gefen bakin karfe yana da kyau ga ɗanyen nama, kifi, kullu, da yin kek, kuma gefen PP cikakke ga 'ya'yan itace da kayan marmari masu laushi don hana ƙetarewa.
2.Wannan katako ne mai lafiya kuma mara guba. An ƙera wannan katako mai ƙarfi daga bakin karfe 304 mai inganci da filastik polypropylene (PP) mara kyau na BPA. Kowane allon yanke yana da yarda da FDA da LFGB, kyauta daga sinadarai masu cutarwa kamar BPA da phthalates.
3.Wannan katako ne wanda ke kawar da wari.Gida ɗaya na katako na Fimax an yi shi da bakin karfe, kuma za mu iya sanya nama da kayan abinci na teku a wannan gefen katako don sarrafawa. Saboda bakin karfe na iya cire yawancin wari, kawai muna buƙatar aiwatar da tsaftacewa mai sauƙi, katakon yankan bakin karfe ba zai wari ba. Hakanan zai iya guje wa watsa wari zuwa wasu abinci.
4.This ne bakin karfe sabon jirgin tare da ruwan 'ya'yan itace tsagi. Tsarin tsagi na ruwan 'ya'yan itace zai iya hana ruwan 'ya'yan itace daga gudana. Wannan yana kiyaye countertop mai tsabta.
5.Wannan katako na bakin karfe tare da rami.An tsara kusurwar katako tare da rami don sauƙin rataye da ajiya.
6.Wannan yana da Sauƙi don tsaftace katako. Kayan abu a bangarorin biyu ba su da tsayi, zaka iya wanke da ruwa don kiyaye shi da tsabta. Da fatan za a tsaftace katako a cikin lokaci bayan yankan nama ko kayan lambu don guje wa gurɓatawa.